Shree B.N. Highschool - Chandod
Shree B.N. High School - Chandod - founders

શાળાના સંસ્થાપક

શ્રી બી.એન. હાઇસ્કૂલ, ચાંદોદ - ઇનામની વિગત

ક્રમ. ઇનામ આપનાર દાતાઓ ધોરણ ક્રમ/વિષય રકમ રૂ।.
1 શ્રી પેટ્રોકેમ સર્વીસીઝ, મુંબઇ
શાળાનાં કોઇ પણ એક વિદ્યાર્થીને પુસ્તકો – નોટબુક
જરૂરીયાતવાળા બાળકોને રૂ।. 5/- સુધીની નોટબુક
5 થી 7
8 થી 12
પ્રથમ
પ્રથમ
51
51
100
300
2 શ્રી દરજી જે.કે. ચાંદોદ 5,6-અ,6-બ, 7-અ, 7-અ,8-અ,8-ક,8-ડ,9-અ,9-બ,9-ક,
10-અ,11-એ,11-સી,
12-એ,12-સી
પ્રથમ વસ્તુ દરેકને
3 શ્રી બી.એ. દરજી, ચાંદોદ 5,6-અ,6-બ,7-અ
7-બ
ગણિત 10/-દરેકને
4 કુ.પી.વી. ગાંધી, ચાંદોદ 5,6,7 વિજ્ઞાન 10/-દરેકને
5 શ્રી કોકીલાબેન જે. ચાવડા 5,6,7 સમાજ 10/-દરેકને
6 સ્વ. હીરાબેન સુંદરલાલ પરીખ, વડોદરા. 5,6,7 ગુજરાતી 10/-દરેકને
7 શ્રી સુશિલાબેન પટેલ
C/Oરમણભાઇ પટેલ
5 પ્રથમ, દ્વિતીય,તૃતીય 80/-,70/-.50/-
8 શ્રી સોની ઇશ્વરલાલ પ્રાઇઝ 8 ગણિત 11/-
9 શ્રી સોની ધીરજબા પ્રાઇઝ 8 વિજ્ઞાન 10/-
10 સ્વ. શ્રી વી.પી. પંચોલી, ચાંદોદ 8 ગણિત 50/-
11 સ્વ. શ્રી નવીનચંદ્ર મોહનલાલ શાહ, ડભોઇ 9 ગુજરાતી, હિન્દી, અંગ્રેજી, સંસ્કૃત, ગણિત, વિજ્ઞાન, સમાજ, ચિત્ર, શા.શિક્ષણ, સ.ઉ.ઉ.કા. 10/-
12 સ્વ. શ્રી નરહરી વિઠ્ઠલ પ્રાઇઝ 8,9,10,11,12 સંસ્કૃત 10/-દરેકને
13 સૌ. ભાગીરથીભાઇ શંકરરાવ, મુંબઇ 9 શિસ્ત 10/-
14 શેઠ શ્રી રમણીકલાલ એજ્યુકેશન ટ્રસ્ટ, ચાંદોદ 8,9,11
8,9,11
પ્રથમ, દ્વિતીય,તૃતીય 10/-દરેકને
09/-દરેકને
15 શ્રી મટુલાલ ભટ્ટ પ્રાઇઝ 10 અંગ્રેજી 10/-
16 શ્રી ચૂનીલાલ વ્રજલાલ ગાંધી
C/Oશ્રી કનુભાઇ ચૂનીલાલ ગાંધી
10 વિજ્ઞાન 10/-
17 શ્રી વિઠ્ઠલ વામણકર પ્રાઇઝ 10 ગણિત, ચિત્ર, સુલેખન 10/-દરેકને
18 સ્વ. શ્રી લક્ષ્મણ નારાયણ સપ્રે, વડોદરા. 10 સમાજ 10/-
19 સ્વ. શ્રી રાધાભાઇ હર્ડીકર
C/Oવૈદ્ય દત્તુભાઇ હર્ડીકર
10 ગુજરાતી 10/-
20 સૌ. માધુરી બેન તરફથી 2004 થી 6 તેજસ્વીતા- આર્થીક જરૂરીચાત મંદ શિષ્યવૃતિ
21 શ્રી પ્રેમીલાબેન નાનીવાડેકર, હૈદ્રાબાદ 10 બહેનોમાં પ્રથમ 10/-
22 શ્રી મણિભાઇ ભુખણભાઇ ત્રિવેદી 10 સંસ્કૃત 10/-
23 શ્રી અંબાલાલ દલસુખરામ ભટ્ટ
C/Oદિલીકુમાર નવિનચંદ્ર ભટ્ટ, ચાંદોદ
10 ગણિત 010/-
24 સ્વ. શ્રી કમળાબા પ્રાઇઝ, વડોદરા. 10 વિજ્ઞાન 10/-
25 અ.સૌ. કૈલાસબેન હસમુખલાલ જૈન, ડભોઇ 10 હિન્દી 10/-
26 શ્રી ઉઘ્ઘડ જોષી મહારાજ, ચાંદોદ 10 સંસ્કૃત 10/-
27 શ્રી એન.એન. ભાવસાર, કઠોર 10 પ્રથમ 10/-
28 સ્વ.ર્ડા. નટવરલાલ એસ. વ્યાસ, વડોદરા 10 વિજ્ઞાન 21/-
29 સ્વ. શ્રી મોહનલાલ માણેકલાલ
C/Oશ્રી સવિતાબેનનવીનચંદ્ર શાહ, ડભોઇ
10
12
શા.શિ.
અર્થશાસ્ત્ર, નામુ, ભૂગોળ, વા. વ્ચવસ્થા, ગણિત, ગુજરાતી
10/-દરેકને
30 શ્રી પોપટલાલ હરીલાલ શાહ, વડોદરા. 10 પ્રથમ, દ્વિતીય,તૃતીય 15/-, 11/-, 10/-
31 નાગરીક બેંક ચાંદોદ 10 પ્રથમ, દ્વિતીય, 15/-,10/-
32 શ્રી જે.એમ. ઠાકોર 10 સંસ્કૃત, ગુજરાતી, હિન્દી 50/-દરેકને
33 સ્વ. શ્રીમતી લીલાબેન મણીશંકર સોની 10 ગણિત 20/-
34 શ્રી કાશીબા નંદેરીયા મંદિર 10 સંસ્કૃત 50/-
35 શ્રી સી.વી.પી. એન્જીનિયર્સ, હુહલી 11 ગુજરાતી, અંગ્રજી, તર્કશાસ્ત્ર, વા. વ્યવ્સ્થા, વા. ગણિત 20/-દરેકને
36 શ્રી કે.વી. કર્માકર, પુના 12 હિન્દી, અંગ્રજી, તર્કશાસ્ત્ર 10/-દરેકને
37 સ્વ. શ્રી સ્વ. શ્રી મોહનલાલ માણેકલાલ પ્રાઇઝ      
38 સ્વ. કમળાબેન બળદેવભાઇ શાહ
C/Oસુભાષભાઇ શાહ, મહેમદાબાદ
12 બહેનોમાં પ્રથમ 20/-
39 શ્રી કપિલાબેન મનહરલાલ પરીખ
C/Oર્ડા. મનહરલાલ ચંદુલાલ પરીખ
12 પ્રથમ, દ્વિતીય 11/-,9/-
40 શ્રી નવલકાંત નેમચંદ ભાવસાર
C/Oશ્રી નયનભાઇ એન. ભાનસાર, કઠોર
12 બહેનોમાં પ્રથમ 11/-
41 નાગરીક બેંક, ચાંદોદ 12 પ્રથમ, દ્વિતીય 15/-,10/-
42 પ્રાર્થના પ્રવૃત્તિ   1 થી 6 વિદ્યાર્થી 60/-
43 વિજ્ઞાન પ્રવૃત્તિ   પ્રથમ, બીજો 10/-,10/-
44 સુવિચાર પ્રવૃત્તિ   પ્રથમ, બીજો 10/-,10/-
45 વાસરિકા પ્રવૃત્તિ   પ્રથમ, બીજો 10/-,10/-
46 સમાચાર અને સામાન્ય જ્ઞાન   પ્રથમ, બીજો 10/-,10/-
47 તરણ પ્રવૃત્તિ      
48 શ્રી સવિતાબેન નવિનચંદ્ર શાહ, ડભોઇ-ભજન-ગીત 5 થી 12 પ્રથમ દ્વિતીય,તૃતીય 15/-,11/-,7/-
49 લાયન્સ ક્લબ ઓફ, આજવા – વકતૃત્વ સ્પર્ધા

  • સુલેખન
  • નિબંધ સ્પર્ધા

5 થી 12
8/ થી 12
પ્રથમ,દ્વિતીય
પ્રથમ,દ્વિતીય
પ્રથમ
10/-,7/-
10/-,7/-
10/- દરેકને
50 જય દયારામ મંડળ, ચાંદોદ- દયારામ જયંતિ ગરબી
અને વકતૃત્વ સ્પર્ધા
5 થી 12 પ્રથમ,દ્વિતીય વસ્તુ દરેકને
51 શ્રી ભારત કો.ઓ.બેંકલી., વડોદરા.
પ્રાથમિક વિભાગના બાળકોને વાર્ષિક ફી માટે
શાળાના બાળકોને પ્રતિ વર્ષ પુસ્તકો તથા નોટો માટે
    750/-
750/-